Welcome to Biomedical Science Program Forum

Welcome to our forum. Feel free to post a message.

Welcome to Biomedical Science Program Forum
Start a New Topic 
Author
Comment
āļˆāļ°āļĨāļ‡āļĢāļđāļ›āđāļĨāļ°profile āļ‚āļ­āļ‡āđ€āļĢāļēāđ€āļ­āļ‡āđ„āļ”āđ‰āļ—āļĩāđˆāļ•āļĢāļ‡āļŠāđˆāļ

จะลงรูปและprofile ของเราเองได้ที่ตรงส่วนไหนของเว็บ หาไม่เจอค่ะ

Re: āļˆāļ°āļĨāļ‡āļĢāļđāļ›āđāļĨāļ°profile āļ‚āļ­āļ‡āđ€āļĢāļēāđ€āļ­āļ‡āđ„āļ”āđ‰āļ—āļĩāđˆāļ•āļĢāļ‡āļŠā

ตอนนี้ลงรูป หรือข้อมูลส่งมาที่ผมก่อนครับ (กลัวจะมีคนส่งรูปที่ไม่ได้เซ็นเซอร์มานะครับ ) อีกอย่างคือเวบนี้เป็นเวบชั่วคราวครับ (free web site) มีข้อจำกัดหลายอย่างในการ upload ข้อมูล ถ้า web site ทางการเรียบร้อย จะแจ้งทุกคนให้ทราบนะครับ

อาคม arkh75@gmail.com, arkh75@hotmail.com